Cửu Long bang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hội tụ những thiên tài chém gió, phang bão, phệt sóng thần, v.v.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!

Go down 
thienma1368
o0oKyrjo0o
duybrbi
nhockq199
qkhai
Admin
anhtrungkd3
tuan4chan
Zz_An Hỷ_zZ
skun.e
kokishimaken
15 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
kokishimaken

kokishimaken

Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 9:27 pm

Đây là danh sách thành viên tạm thời của G
Danh sách chức vụ tạm thời của Bang.
Bang Chủ : Giang Hồ Quân Long : honmakiem (yahoo: honmakiem@yahoo.com )
Phó Bang chủ : Giang Hồ Thương Long : skun.e (yahoo: shin.crazy_go@yahoo.com )
Tổng Chưởng Hội( Gọi Tổng Quản cũng đc cho lẹ ) ( đứng đầu các đường chủ ): Giang Hồ Lôi Long : kosikimaken (yahoo: hacphong_9d@yahoo.com )
Đường Chủ : Giang Hồ Thăng Long : rungmaster ( yahoo: nguyenhuutuong452@yahoo.com )
Đường Chủ : Giang Hồ Vụ Long : SACHBACH ( yahoo : sach_bach@yahoo.com )
Đường Chủ : Giang Hồ Du Long : sanyutung ( yahoo : yeu1lan_khoc1000lan_chet1lan@yahoo.com )
Bang Viên : Cãi Lão Hoàn Đồng : nhatroi ( yahoo: chưa bổ sung, điện thoại 0973681275 )
Bang Viên : Nhật Nguyệt Hợp Bích : lawliets ( yahoo : Erulawliets@yahoo.com )
Bang Viên : Tam Hoa Tụ Đỉnh : badboy1307( yahoo : badboy.luver@yahoo.com )
Bang Viên : Ngưng thần nhập khí huyệt : AIDADAUWE ( yahoo : mongtelit@yahoo.com.vn
Bang Viên : Dương Quang Nhị Hiện : kiddaica3112 ( yahoo : mr.shjnokyo3112@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : thanhson0124 ( nhock_vocam@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : giangholangtuhn ( chưa bổ sung )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : nhockp199 (yahoo : angle_handsome2002@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : alexanderq ( yahoo: nothing_is_impossible2010@yahoo.com.vn )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : ruletheword1210 ( yahoo: tuhai_timthuykieu@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : tieudaoht (yahoo: saukiemkhach@yahoo.com )Có giới tính đăc biệt là pede
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : scdkids ( yahoo: sdc_Kids_ts@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : overkun ( yahoo: vithanhhai_00@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : chithancong1 ( yahoo: chithancong1@yahoo.com )
Bang Viên : Ngưng Thần Nhâp Khí Huyệt : tienmaiyeu55( yahoo : atlantica1111@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : sunluzmoon ( yahoo : elsh_death@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : o0ohungknjghto0o ( yahoo : o0ohungknjghto0o@yahoo.com )
Bang Viên : Ngũ Khí Triều Nguyên : knighttoken ( yahoo : legend_of_dead@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : vuvinh9x ( yahoo : vinh_thanthoai_9x@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : anhtrungkd3 ( yahoo : at.dot90@yahoo.com )
Bang Viên : Ngưng Thần Nhập Khí Huyệt : pducdat1993 ( yahoo : pham_ducdat2005@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : hoangluc2007 ( yahoo : laihoangluc2007@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : thehawk18 ( yahoo : trungkien_06022000@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : laogiakd3 ( yahoo : adam_vu_kd3@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : _assasin ( yahoo : cooboy_176@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : taola2o1 ( yahoo : hokbit_hoknho@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : luanfantasia ( yahoo : mornjng_st4r90@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : anhtraihy123 ( yahoo : namanh610@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : DRAGONKINGTB ( yahoo : boy_se7ven_kute@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : themarheaven ( yahoo : mr_mar.dkny@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : godowar ( yahoo : anhmongtimthayem@yahoo.com ) ( Tên này có vợ chơi chung nhưng vợ hắn không khai Y!M )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : deviltear ( yahoo : boyhandsome_194@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : hellion_anon ( yahoo : wwthekidww@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : ninjablack ( yahoo : daigiavippro95@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : thangdg92 ( yahoo : nova_maru_dess@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : vipkurihara ( yahoo : shichikato_hika@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : chikens ( yahoo : congtu_kute1995@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : truong.xuan8 ( yahoo : xuanh34b@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : winprokg ( yahoo : ru7_kute@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : badboy.luver ( yahoo : badboy.luver@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : khoanguyenua ( yahoo : vn.nguyenkhoa@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : lastestgemini ( yahoo : lastest_gemini@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : wkhai0933175691 ( yahoo : anen_83_83@yahoo.com )
Bang Viên : Vong Ngã Chi Cảnh : huymi1989 ( yahoo : mr_lucky_vn@yahoo.com )

Được sửa bởi kokishimaken ngày Wed Jun 16, 2010 3:30 pm; sửa lần 2.
skun.e

skun.e

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 9:46 pm

khiếp lại còn lôi cả cái đấy sang đây nữa à Smile)
kokishimaken

kokishimaken

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 10:11 pm

Keke, vậy ông anh có trách móc gì ko Smile)
Zz_An Hỷ_zZ

Zz_An Hỷ_zZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 10:37 pm

Cho em hỏi xíu: Trong cái list chức vụ dài đằng đẵng trên 4um ấy, có người chức vụ màu xanh dương, có ng màu xanh oliu, có ng màu xám bạc. Em đang thắc mắc là BC làm thế cho đẹp thôi hay có dụng ý jì khác ???
tuan4chan

tuan4chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 11:18 pm

Zz_An Hỷ_zZ đã viết:
Cho em hỏi xíu: Trong cái list chức vụ dài đằng đẵng trên 4um ấy, có người chức vụ màu xanh dương, có ng màu xanh oliu, có ng màu xám bạc. Em đang thắc mắc là BC làm thế cho đẹp thôi hay có dụng ý jì khác ???
Không phải đẹp, cài đó là màu nguyên thủy của Cửu Long, ngưoi nào đạt chức vụ gì thì có màu đó. Mổi màu tượng trưng cho 1 thành tựu trong Cửu Long
Zz_An Hỷ_zZ

Zz_An Hỷ_zZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 11:20 pm

Không phải đẹp, cài đó là màu nguyên thủy của Cửu Long, ngưoi nào đạt chức vụ gì thì có màu đó. Mổi màu tượng trưng cho 1 thành tựu trong Cửu Long[/quote]

Vậy hử, bỏ 9D lâu wá nên chả nhớ^^
tuan4chan

tuan4chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 11:25 pm

Mà sao thấy cái forum này chật chội, em Cường cố gắng hoàn thiện,. cho nó ra tý nữa, để màu chữ và khung cảnh thành màu trắng và xanh cho dịu mát, toàn game màu nóng, nhìn thấy ức chế.
anhtrungkd3

anhtrungkd3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 11:43 pm

sao mãi giữ cái danh hiệu vọng ngã chi cảnh vậy nhỉ Smile) chẳng thấy update j tốt nhất nên bỏ cái đó đi nhìn cho thoáng chưởng hội ak!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 8:31 am

tuan4chan đã viết:
Mà sao thấy cái forum này chật chội, em Cường cố gắng hoàn thiện,. cho nó ra tý nữa, để màu chữ và khung cảnh thành màu trắng và xanh cho dịu mát, toàn game màu nóng, nhìn thấy ức chế.
Muốn màu xanh dịu mát chứ gì,có ngay lol!
https://cuulongbang.forumvi.com
kokishimaken

kokishimaken

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 3:08 pm

Chật chội thật đó chú ơi.
Bít cách làm sao cho nó giống mấy forum khác 1 chút đc ko em:D
kokishimaken

kokishimaken

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 3:09 pm

anhtrungkd3 đã viết:
sao mãi giữ cái danh hiệu vọng ngã chi cảnh vậy nhỉ Smile) chẳng thấy update j tốt nhất nên bỏ cái đó đi nhìn cho thoáng chưởng hội ak!
Hihi, tại lười update quá với lại nhà đang có chuyện.
Mà mấy cái đó ko quan trọng lắm chỉ ghi cho vui và coi ai spam nhìu nhất thui ^^
Sau khi zo game ai đóng góp nhìu trong game thì mới đc thăng cấp chính thức cheers
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 3:44 pm

kokishimaken đã viết:
anhtrungkd3 đã viết:
Hihi, tại lười update quá với lại nhà đang có chuyện.
Mà mấy cái đó ko quan trọng lắm chỉ ghi cho vui và coi ai spam nhìu nhất thui ^^
Sau khi zo game ai đóng góp nhìu trong game thì mới đc thăng cấp chính thức cheers
Mọi forum host free đều được quy định thế đấy,ko thay đổi được đâu Wink
tuan4chan

tuan4chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 4:16 pm

Không được lên Siêu Sao Mod nên buồn lắm. tối nay đập hết Tây Ban Nha cho hết buồn. hixx
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 4:24 pm

tuan4chan đã viết:
Không được lên Siêu Sao Mod nên buồn lắm. tối nay đập hết Tây Ban Nha cho hết buồn. hixx
Em set lên rùi mà Shocked
Ở phần cuối 4rum ấy
qkhai

qkhai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 8:46 pm

phải nể mấy anh em trong ban tổ chức lam việc gê wa , cập nhật thong tin cứ như cập nhật giá ngoại tệ vậy Shocked
kokishimaken

kokishimaken

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 10:19 pm

Cứ thoải mái nha anh em từ từ rùi G mình tính típ mà ^^
nhockq199

nhockq199

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 9:09 pm

Zz_An Hỷ_zZ đã viết:
Vậy hử, bỏ 9D lâu wá nên chả nhớ^^
Ta bỏ cả 2 năm mà còn nhớ huống chi là mi @@!
duybrbi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 5:03 am

anh em trong G chỉ mình cách chèn hình avatar y sao chèn hok duoc
o0oKyrjo0o

o0oKyrjo0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 9:12 am

duybrbi đã viết:
anh em trong G chỉ mình cách chèn hình avatar y sao chèn hok duoc
avatar trên 4rum này hay bên zooz Neutral nếu ở 4rum này thỳ vào PROFILE-->ảnh đai diện --> chèn ảnh vào =.=" trên zooz thỳ phải chém 30 bài mới đc sài avatar Very Happy
qkhai

qkhai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 9:18 am

Sao thấy bên zooz anh em đông lắm mà sao bên này vẫn chưa báo danh ha
thienma1368

thienma1368

Bài gửiTiêu đề: Đăng ký vào Cửu Long Bang   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 3:47 pm

Admin ơi, có thể cho mình đăng ký vào bang Cửu Long Bang được hok zậ. Ghiền Cửu Long mấy năm về trước nhưng game đã bị đóng cửa, giờ có TLHK sắp ra mắt, nên ra mắt anh em, gia nhập Cửu Long Bang tham gia game, rất mong Admin chấp nhận cho.

Trân trọng cảm ơn !
qkhai

qkhai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 5:04 pm

thienma1368 đã viết:
Admin ơi, có thể cho mình đăng ký vào bang Cửu Long Bang được hok zậ. Ghiền Cửu Long mấy năm về trước nhưng game đã bị đóng cửa, giờ có TLHK sắp ra mắt, nên ra mắt anh em, gia nhập Cửu Long Bang tham gia game, rất mong Admin chấp nhận cho.

Trân trọng cảm ơn !
bạn wa bên room zooz đăng kí đi,Arrow Tổng Hợp member 9D(CửuLong) Bang !Ai đăng kí hãy vô chỗ này !!!! Cấm spam !!!!!!

Tình hình hiện nay là BC kêu mình lập 1 topic riêng nêu tên các thành viên và tuyệt đối topic này chỉ dùng để cho mọi ng` gia nhập 9D bang chứ ko phải để spam nữa. Danh sách chức vụ tạm thời của Bang. Bang Chủ : Giang Hồ Quân Long honmakiem (yahoo: honmakiem@yahoo.com ) Phó Bang chủ : Giang Hồ Thương Long skun.e (yahoo: shin.crazy_go@yahoo.com ) Tổng Chưởng Hội( Gọi Tổng Quản cũng...
welcome.minhhai

welcome.minhhai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeSun Jul 04, 2010 10:32 am

sao toi khong co trong danh sach
kondegia

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 9:28 pm

Mad sao ko có tên mình mình là onggia2007h nick trong game là fearless đăng kí bên zooz rùi mà
qkhai

qkhai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 9:37 pm

ngừng cập nhật rồi, có sbox sẽ update lại sau mấy newbie cứ yên tâm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!   Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!! Icon_minitime

Tổng hợp anh em và các chức vụ trong G chúg ta !!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Chúc CLB 1 ngày mới vui vẻ.!
» Các Phó Bang Chủ và Đường Chủ,Tổng Quản
» Sẽ có khoảng 300 acc test cho anh em trong forum
» Toàn thể mọi người trong 4 rum hãy vào đây dọc ngay cái này
» G mình mà Không Spam Nữa, lên zooz nhìn buồn bã, trống trải và như đ chết ý!