Cửu Long bang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hội tụ những thiên tài chém gió, phang bão, phệt sóng thần, v.v.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ai ở Hà nội

Go down 
Admin
tuan4chan
6 posters
Tác giảThông điệp
tuan4chan

tuan4chan

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:50 am

Anh mới lập cái topic tập hợp người đi viếng bố của skun.e
Cường em ở Hà Nội thì sang bên topic bên Bang hội luận đàm, nêu cái ngày giờ tập trung, địa điểm, liên lạc với skun,e
để mà đi, rồi thông báo sớm cho anh qua yahoo, để anh update lên trang đầu nha. Mau lên nha em.
Admin
Admin
Admin

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:21 am

mo yh len di anh
https://cuulongbang.forumvi.com
vuchihung

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 8:19 pm

Xin chào mọi người, em tuy có chơi 9D nhưng noob lắm, em chỉ nhớ game đó mới ra 1 cái là em chơi luôn nhưng chơi ko được bao lâu thì bỏ, cũng tại vì noob quá cũng như ko có anh em chơi cùng lên dễ chán nản, giờ sau 1 thời gian chơi Dota cùng các bạn thì cũng cảm thấy hơi buồn buồn lên muốn tìm 1 game online chơi cho vui, đúng lúc biết sắp ra game Thần Long Huyết Kiếm lên muốn tham gia chơi cho vui, rút kinh nghiệm là muốn chơi game online thì phải có anh em chơi cùng lên em mạn phép xin gia nhập 9D bang,mong các đàn anh cho phép.
Em xin tự giới thiệu em tên là Vũ Chí Hùng sinh năm 1991 giờ là sinh viên đại học bách khoa hà nội.Nhà em cũng ở Hà Nội luôn, ở đường Khâm Thiên có anh em nào ở Hà Nội hay gần nhà thì liên lạc đi off cho vui. Còn về game TLHK em cũng đã down và test bên Đài Loan mới lên 3x, bên sv VN em định chơi 1 acc Đao Hoàng có tên nhân vật là Vương Tử Anh (nick name ruột của em) nhưng giờ cũng đang đắn đo vì nghe bảo Võ Tông pk tốt hơn, em muốn chỉ giáo xem là phái nào thì pk tốt nhất ( em chỉ thích phái nào pk hay thôi, còn việc train thì em ko quan trọng lắm).
YH : forever_babyboy_1991.
SĐT: 01292463469.
Em rất muốn được chấp nhận là 1 trong thành viên của 9D bang, nếu có bất cứ điều khoản gì cần thiết để gia nhập thì các anh cứ bảo em, em sẽ cố gắng đáp ứng.
yeulacuoi9xx

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeSun Jun 27, 2010 1:38 am

em cũng ở HN nhưng mới vào bang , em cũng mong được đóng góp cho bang . nhưng ko biết làm những gì để giúp bang phát triển. Nên em chỉ mong khi nào ra game để em có thể đóng góp chút sức cho bang . Giúp Bang đi lên ...!!
qkhai

qkhai

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeSun Jun 27, 2010 7:53 pm

yeulacuoi9xx đã viết:
em cũng ở HN nhưng mới vào bang , em cũng mong được đóng góp cho bang . nhưng ko biết làm những gì để giúp bang phát triển. Nên em chỉ mong khi nào ra game để em có thể đóng góp chút sức cho bang . Giúp Bang đi lên ...!!
bạn có thể wa box bang hội bẹn zooz mà tham khảo, vẫn còn 1 số topic cần anh em đóng góp xây dựng, thấy ok cái nào thì đang ký
yeulacuoi9xx

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 1:24 am

topic nào bạn ơi mình qua xem toàn thấy BC ghi ko duoc spam. mình chẳng biết vào đâu để spam với các anh em trong bang cả
qkhai

qkhai

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 5:01 pm

yeulacuoi9xx đã viết:
topic nào bạn ơi mình qua xem toàn thấy BC ghi ko duoc spam. mình chẳng biết vào đâu để spam với các anh em trong bang cả
"Thông báo toàn bộ member Cửu Long Bang" vào đây mà tham khảo nha bạn![b]
yeulacuoi9xx

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:18 pm

ok ban oi
welcome.minhhai

welcome.minhhai

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitimeSat Jul 03, 2010 11:15 pm

de mai lap mot pic rieng anh em o ha noi roi vo bao danh nha gio muon qua roi ngu da
Sponsored content

Ai ở Hà nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Hà nội   Ai ở Hà nội Icon_minitime

Ai ở Hà nội
Trang 1 trong tổng số 1 trang